LINK UT-0216

LINK รุ่น UT-0216

RJ45 SC (MM.) 10/100 Mbps MINI Media CONVERTER

  • ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode)
  • รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร
  • ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์
  • เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร
*** ผู้รับเหมาโครงการต้องการราคาพิเศษสนใจติดต่อ ***
เบอร์มือถือ : 063-1963553 ไอดีไลน์ : ifocusshop
แบรนด์ Link
รุ่น UT-0216
ประเภทอุปกรณ์ 10/100Mbps F.O. MEDIA CONVERTER (Indoor Only)
มาตรฐาน IEEE 802.3 (10BASE-T)
IEEE 802.3 (100BASE-TX/FX)
FCC Part 15 of Class A & CE approved
พอร์ตเชื่อมต่อ UTP Connector : 1 x RJ45 type
Fiber Connector : SC (Multi-mode)
ไฟแสดงสถานะ PWR, TX LNK/ACT, FX LNK/ACT, 100M
รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง UTP : 100 meters (CAT 5/5E/6)
Fiber : 2km
Power Supply AC 100-240V 47/63Hz Input
DC 12V 1A Output
Max Power Consumption 2.8W
อุณหภูมิ Operating : 0° C to 50° C
Storage : -25° C to 70° C
ความชื้นในอากาศ Operating : 10% to 80% RH
Storage : 5% to 90% RH
ขนาด 86.6 x 59.4 x 23.4 mm (D x W x H)
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.18

บริการ

  • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems)
  • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร
  • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)
  • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance)

ดาวน์โหลด

PDF Download

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “LINK UT-0216”