LINK UF-0002DSM/APC

Link รุ่น UF-0002DSM/APC

LC/APC Duplex, SM, สีเขียว, Zirconia Connector Beige Boot 0.9 & 3.0 mm

  • หัวไฟเบอร์ออฟติก UF-0002DSM/APC แบบ LC/APC Duplex (หัวคู่) ประเภท Single-mode สำหรับเชื่อมต่อปลายสายด้วยกาว Epoxy
  • รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มม. และ 2.0 มม.
  • หัวสีเขียวบูทส์สีเบจ วัสดุผลิตจาก Zirconia คงทนมีอายุการใช้งานที่ยาวนานและมีค่าการสูญเสีย (Loss) ของสายที่น้อยมาก
  • ได้มาตรฐาน ANSI/EIA/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801 : 2002 ตามข้อกำหนด IEC 61754-20, TIA 604-10-A และ EIA 455
*** ผู้รับเหมาโครงการต้องการราคาพิเศษสนใจติดต่อ ***
เบอร์มือถือ : 063-1963553 ไอดีไลน์ : ifocusshop
แบรนด์ Link
รุ่น UF-0002DSM/APC
ประเภทอุปกรณ์ Fiber Optic Connector
ประเภทหัวต่อ LC/APC Single-mode Connector
มาตรฐาน ANSI/EIA/TIA-568-C.3
ISO/IEC 11801 : 2002
IEC 61754-20, TIA 604-10-A
EIA 455
วัสดุ Plug Body : PBT, Thermoplastic, UL 94V-0 (Green Color)
Housing : PBT, Thermoplastic, UL 94V-0 (Green Color)
Ferrule : Zirconia ceramic, Pre-Radiused
Crimp Sleeve : Aluminum
Boot : Thermoplastic, UL 94V-0 (Beige Color)
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1

 

บริการ • เข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติก (Terminate Fiber Optic Cable)
• ตรวจซ่อม แก้ไขปัญหาสายไฟเบอร์ออฟติก (Maintenance Fiber Optic Cable)
• ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Design Fiber Optic Network Systems)
• ติดตั้งสายและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร (Installation Fiber Optic Systems)
• สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)

ดาวน์โหลด

PDF Download

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “LINK UF-0002DSM/APC”